Đất nền mặt tiền Lê Quang Đạo, Đà Nẵng 344m² giá 120 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền mặt tiền Lê Quang Đạo, Đà Nẵng 344m² giá 120 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

120 tỷ
344 m² - 349 triệu/m²

Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
344 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hiếm có tại khu phố Tây An Thượng, Đà Nẵng! Với diện tích 344m² (ngang 12m), đây chính là vị trí vàng cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản kinh doanh sầm uất. Nằm ngay mặt tiền đường Lê Quang Đạo, khu đất này chỉ cách biển Mỹ Khê vài phút di chuyển, mang lại tiềm năng sinh lời cao cho các nhà đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 344m²
  • Bố trí: Mặt tiền kinh doanh, thuận tiện cho việc xây dựng căn hộ, khách sạn hoặc villa cho thuê
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa, gần các tuyến phố Hoàng Kế Viêm, Ngô Thì Sĩ, Đỗ Bá, Trần Bạch Đằng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần biển Mỹ Khê, chỉ cách vài phút di chuyển
  • Cách các tuyến phố chính như Hoàng Kế Viêm, Ngô Thì Sĩ chỉ vài bước chân
  • Khu vực đông đúc, thuận tiện cho kinh doanh và cho thuê lưu trú
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác của thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 120 tỷ
  • Đang cho thuê: 75 triệu/tháng, nguồn thu nhập ổn định

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư bất động sản, những ai muốn sở hữu một tài sản sinh lời lâu dài tại khu vực phát triển nhanh chóng của Đà Nẵng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem đất!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam