Đất nền mặt tiền Lê Hồng Phong, Đà Lạt 418m² giá 48 tỷ - Cơ hội đầu tư lý tưởng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền mặt tiền Lê Hồng Phong, Đà Lạt 418m² giá 48 tỷ - Cơ hội đầu tư lý tưởng!

48 tỷ
418 m² - 115 triệu/m²

4, Đà Lạt, Lâm Đồng

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
418 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Đà Lạt! Đất mặt tiền đường Lê Hồng Phong, thuộc Phường 4, với diện tích 418m² và giá bán chỉ 48 tỷ. Đây là một bất động sản lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư hoặc đầu tư sinh lời lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 418m² (Ngang: 13.7m)
  • Hướng: Bắc
  • Pháp lý: Sổ riêng xây dựng
  • Giao thông: Đường ô tô, thuận tiện di chuyển
  • Đặc điểm: Địa thế lợi hầm, dáng đất nở hậu sinh tài lộc (17.6m). Trên đất có căn nhà cấp 4 kiến trúc cổ điển với 300m² ODT và 112m² sân vườn.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm hành chính Tỉnh và Tỉnh ủy, chỉ cách 1km.
  • Cách bệnh viện Pasteur và trường học trong bán kính 1km, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe và giáo dục.
  • Gần các khách sạn 3 sao và quán bar, phát triển dịch vụ giải trí.
  • Khu vực an ninh cao, phù hợp với gia đình và đầu tư lâu dài.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 48 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn phát triển dịch vụ nhà hàng, khách sạn hoặc gia đình muốn có một không gian sống yên tĩnh, dễ dàng tiếp cận tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và hỗ trợ tốt nhất.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam