Đất nền Mặt Tiền Kinh Doanh Hùng Vương 64m² giá 4.65 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Mặt Tiền Kinh Doanh Hùng Vương 64m² giá 4.65 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

4.65 tỷ
64 m² - 73 triệu/m²

Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
64 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu 4 lô đất liền kề mặt tiền kinh doanh trên đường Hùng Vương, phường Tân Lợi, thành phố Buôn Ma Thuột. Với vị trí đắc địa và tiềm năng phát triển mạnh mẽ, đây chính là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 64m² (4m x 16m, thổ cư 100%)
  • Bố trí: 4 lô liền kề, phù hợp kinh doanh và đầu tư
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 20m, khu dân cư đông đúc, gần ngã 4 Ama Khê chỉ 300m, gần mầm non Việt Úc

Tiện ích xung quanh:

  • Khu vực sầm uất, thuận lợi cho việc kinh doanh
  • Cách ngã tư Ama Khê chỉ 300m, dễ dàng di chuyển
  • Gần các trường học, mầm non, đáp ứng nhu cầu giáo dục cho gia đình
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận
  • Phù hợp cho kinh doanh buôn bán, mở văn phòng hoặc cho thuê

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.65 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất nền mặt tiền này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tạo ra lợi nhuận từ kinh doanh hoặc những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để xây dựng nhà ở.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Hãy liên hệ ngay để xem đất và thương lượng trực tiếp.