Đất nền mặt tiền Khúc Thừa Dụ, Nha Trang 294m² giá 24,1 tỷ - Cơ hội kinh doanh hấp dẫn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền mặt tiền Khúc Thừa Dụ, Nha Trang 294m² giá 24,1 tỷ - Cơ hội kinh doanh hấp dẫn!

24.1 tỷ
294 m² - 82 triệu/m²

Nha Trang, Khánh Hòa

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
294 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất mặt tiền tuyệt đẹp tại Khúc Thừa Dụ, Nha Trang! Với diện tích lớn 294m² và mặt tiền rộng 10m, đây là vị trí lý tưởng cho những ai muốn đầu tư vào mô hình kinh doanh như nhà hàng, căn hộ, khách sạn hay biệt thự.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 294m²
  • Bố trí: Mặt tiền 10m, hướng Đông
  • Đặc điểm: Bao gồm 2 nhà cấp 4, vị trí đắc địa gần đường Nguyễn Đức Cảnh và Lê Hồng Phong, cách bãi tắm chỉ 1,5Km

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bãi tắm, thuận tiện cho khách du lịch
  • Cách trung tâm thương mại chỉ vài phút đi xe
  • Xung quanh có nhiều nhà hàng, quán cà phê nổi tiếng
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến đường lớn, thuận tiện di chuyển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 24,1 tỷ VND (Có thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc những ai muốn phát triển mô hình kinh doanh trong lĩnh vực du lịch và nghỉ dưỡng tại Nha Trang.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này!