1 ảnh
Đã copy mã tin!
Đất nền mặt tiền Huỳnh Thúc Kháng, Đà Lạt 1450m² giá 129 tỷ - Cơ hội vàng hiếm có!
129 tỷ
1450 m² - 89 triệu/m²
Phường 4, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
1450 m²
Cơ hội sở hữu siêu phẩm đất nền mặt tiền Huỳnh Thúc Kháng, trung tâm Đà Lạt - vị trí vàng hiếm có cho mọi nhà đầu tư!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 1450m²
- Bố trí: Mặt tiền rộng 31m, thổ cư 100%
- Đặc điểm: Vị trí đắc địa, nằm giữa khu phố kinh doanh nhộn nhịp, gần các cơ quan hành chính, ngân hàng và trường học.
Tiện ích xung quanh:
- Gần trung tâm hành chính thành phố Đà Lạt, thuận tiện cho việc giao dịch và làm việc.
- Chỉ mất vài phút đến các ngân hàng lớn, giúp việc tài chính trở nên dễ dàng hơn.
- Các trường học hàng đầu trong khu vực, phù hợp cho gia đình có con em đi học.
- Khu vực ẩm thực sầm uất, thu hút đông đảo khách du lịch và cư dân địa phương.
- Tiềm năng cao để xây dựng khách sạn 4 sao, trung tâm thương mại hoặc mô hình phức hợp cao cấp.
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 129 tỷ VND
Phù hợp với ai:
Đây là cơ hội đầu tư lý tưởng cho các nhà đầu tư bất động sản, doanh nhân muốn phát triển dự án khách sạn, trung tâm thương mại hoặc trường học tại vị trí trung tâm Đà Lạt.
Liên hệ:
Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!