Đất nền mặt tiền Hoàng Văn Thái, Tân Châu, Tây Ninh – 1280m² giá 160 triệu/mét | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền mặt tiền Hoàng Văn Thái, Tân Châu, Tây Ninh – 1280m² giá 160 triệu/mét

204.8 tỷ
1280 m² - 160 triệu/m²

Huyện Tân Châu, Tỉnh Tây Ninh

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
1280 m²

Cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội tại lô 2 Tân Châu, mặt tiền đường Hoàng Văn Thái sầm uất! Lô đất vuông vắn, pháp lý minh bạch, sẵn sàng chờ chủ mới.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 1280m² (16m x 80m)
  • Bố trí: Đất thổ cư 200m², phần còn lại là đất trồng cây lâu năm, phù hợp nhiều mục đích sử dụng.
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường Hoàng Văn Thái rộng, thông thoáng, dễ dàng kết nối giao thông đến các khu vực lân cận. Vị trí lô đất đẹp, tiềm năng phát triển cao.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trung tâm hành chính huyện Tân Châu khoảng 3km.
  • Gần chợ Tân Châu, thuận tiện cho việc mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày.
  • Dễ dàng di chuyển đến các trường học trên địa bàn huyện Tân Châu.
  • Nằm trong khu vực dân cư hiện hữu, an ninh đảm bảo.
  • Gần các tuyến đường huyết mạch kết nối với các tỉnh lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 160 triệu đồng/mét ngang (còn thương lượng trực tiếp với chính chủ). Tổng giá trị ước tính hơn 204 tỷ đồng cho toàn bộ diện tích.

Phù hợp với ai:

Lô đất mặt tiền Hoàng Văn Thái là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm kênh sinh lời an toàn và bền vững, hoặc các cá nhân, gia đình muốn xây dựng nhà ở, kinh doanh dịch vụ với vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Chính chủ cần bán gấp, cơ hội đầu tư có 1-0-2! Liên hệ ngay để được tư vấn và thương lượng giá tốt nhất.