Đất nền mặt tiền Hoàng Hoa Thám, Mỹ Tho 23.6m² giá 1.35 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền mặt tiền Hoàng Hoa Thám, Mỹ Tho 23.6m² giá 1.35 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

1.35 tỷ
23 m² - 59 triệu/m²

Thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
23 m²

Chào mừng đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Mỹ Tho, Tiền Giang! Bán đất nền mặt tiền đường Hoàng Hoa Thám, nơi lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời. Đặc biệt, nền đất đã được ép cọc, sẵn sàng cho việc xây dựng nhà 1 trệt 2 lầu theo ý tưởng của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 23.6m²
  • Bố trí: Sẵn sàng xây nhà 1 trệt 2 lầu
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường Hoàng Hoa Thám, gần bờ kè, vị trí thuận tiện

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bờ kè, không gian thoáng đãng, dễ dàng thư giãn
  • Cách trung tâm thành phố Mỹ Tho chỉ vài phút đi xe
  • Tiếp giáp với các tiện ích như chợ, trường học, bệnh viện
  • Đường lớn, giao thông thuận tiện cho việc di chuyển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.35 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư hoặc muốn xây dựng nhà ở cho gia đình tại vị trí đắc địa của Mỹ Tho.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư này!