Đất nền mặt tiền Hải Đăng Vũng Tàu 361m² - Tầm nhìn view biển tuyệt đẹp | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền mặt tiền Hải Đăng Vũng Tàu 361m² - Tầm nhìn view biển tuyệt đẹp

22.5 tỷ
361 m² - 62 triệu/m²

Phường 2, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

19 ngày trước
Loại
Bán đất
Diện tích
361 m²

Sở hữu ngay lô đất vàng hiếm có tại cung đường Hải Đăng, Phường 2, TP. Vũng Tàu, nơi lưng tựa núi, mặt hướng biển với tầm nhìn bao trọn thành phố cực kỳ đắt giá.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 361,9m² (trong đó có 230m² đất thổ cư).
  • Bố trí: Đất cao ráo, thoáng đãng, được quy hoạch xây dựng kiên cố với 1 hầm, 4 tầng lầu và 1 tum.
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa thuận phong thủy, không gian đón gió biển quanh năm, phù hợp để xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng, khách sạn hoặc homestay cao cấp.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách ngọn Hải Đăng Vũng Tàu chỉ 500m, điểm tham quan du lịch nổi tiếng.
  • Gần các bãi tắm đẹp như Bãi Trước và Bãi Dứa, thuận tiện cho các hoạt động giải trí.
  • Kết nối nhanh chóng đến các nhà hàng, quán cafe view biển sầm uất tại đường Hạ Long.
  • Gần hệ thống trường học và cơ quan hành chính tại khu vực trung tâm Phường 2.
  • Dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố Vũng Tàu chỉ trong 5-10 phút lái xe.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 22.5 tỷ VND (thương lượng trực tiếp với chủ sở hữu).

Phù hợp với ai:

Lô đất này là lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư bất động sản nghỉ dưỡng, khách hàng mong muốn xây dựng biệt thự view biển đẳng cấp hoặc phát triển mô hình kinh doanh lưu trú (homestay/khách sạn) tại thành phố du lịch Vũng Tàu.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được hỗ trợ xem đất và làm việc trực tiếp với chính chủ để chốt cọc với mức giá tốt nhất.