Đất nền mặt tiền đường Trường Chinh, phường Ninh Thạnh, 127.8m² - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền mặt tiền đường Trường Chinh, phường Ninh Thạnh, 127.8m² - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

6.486 tỷ
127.8 m² - 51 triệu/m²

Ninh Thạnh, Tây Ninh, Tây Ninh

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
127.8 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô đất vàng mặt tiền đường Trường Chinh, phường Ninh Thạnh, TP. Tây Ninh! Đây là một trong những vị trí đắc địa, lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở, mở cửa hàng hoặc quán ăn. Khu vực dân cư đông đúc, giao thông thuận tiện, đảm bảo an ninh và dân trí cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 127.8m² (6m x 21.3m)
  • Đặc điểm: Đất thổ cư 90m², phù hợp với mọi nhu cầu sử dụng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học.
  • Khu vực dân cư đông đúc, dễ dàng tiếp cận khách hàng.
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Hệ thống an ninh tốt, đảm bảo an toàn cho gia đình.
  • Các dịch vụ tiện ích xung quanh như chợ, siêu thị, nhà hàng, quán cà phê.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.486 triệu VND

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư hấp dẫn hoặc muốn xây dựng tổ ấm cho gia đình mình trong một khu vực phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để xem đất thực tế, giấy tờ pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng, sang tên nhanh chóng!