Đất nền mặt tiền đường Trần Thị Dừa, Quy Nhơn 40m² giá 1.999 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền mặt tiền đường Trần Thị Dừa, Quy Nhơn 40m² giá 1.999 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

1.999 tỷ
40 m² - 50 triệu/m²

Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
40 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư đất nền đắc địa tại mặt tiền đường Trần Thị Dừa, gần cầu Đôi, Quy Nhơn. Đây là một khu vực đang phát triển mạnh mẽ, thuận lợi cho việc kinh doanh và sinh sống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m²
  • Bố trí: Lô đất có kích thước 4x10m
  • Đặc điểm: Hướng Nam, gần chung cư đang được xây dựng, tạo tiềm năng phát triển vượt bậc

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu dân cư đông đúc, tiện lợi cho sinh hoạt hàng ngày
  • Chỉ cách đường Trần Hưng Đạo vài bước đi bộ, giao thông thuận tiện
  • Đối diện dự án chung cư sắp xây dựng, tiềm năng tăng giá cao
  • Gần các tiện ích như chợ, trường học, bệnh viện trong bán kính 1km

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.999 triệu

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp với các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời hoặc các gia đình muốn xây dựng tổ ấm tại vị trí thuận lợi.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đắc địa này!