Đất nền mặt tiền đường Số 41, Linh Đông, 72m² giá 7.49 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền mặt tiền đường Số 41, Linh Đông, 72m² giá 7.49 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

7.49 tỷ
72 m² - 104 triệu/m²

Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
72 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu 2 lô đất nền mặt tiền đường Số 41, phường Linh Đông, thành phố Thủ Đức! Đây là một trong những khu vực phát triển sôi động, rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn phát triển kinh doanh lớn hoặc xây dựng căn hộ dịch vụ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 72m²
  • Bố trí: Lô đất mặt tiền đường rộng, thuận tiện cho việc kinh doanh và di chuyển
  • Đặc điểm: Vị trí cao ráo, không ngập nước, phù hợp với các loại hình đầu tư

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách chợ và siêu thị chỉ 500m, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ thiết yếu
  • Giao thông thuận lợi với nhiều tuyến xe buýt và gần các trục đường lớn
  • Gần trường học, bệnh viện, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.49 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn tìm kiếm một vị trí đắc địa để phát triển kinh doanh hoặc xây dựng căn hộ dịch vụ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem đất trực tiếp!