Đất nền mặt tiền đường Lê Trọng Tấn, Cái Răng, 226m² giá 15.5 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền mặt tiền đường Lê Trọng Tấn, Cái Răng, 226m² giá 15.5 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

15.5 tỷ
226 m² - 69 triệu/m²

Quận Cái Răng, Cần Thơ

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
226 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu cặp nền đất mặt tiền tuyệt đẹp tại khu dân cư Công An, đường Lê Trọng Tấn, Cái Răng, Cần Thơ. Đây là vị trí lý tưởng để đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm của bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 113m² (cặp 10x22.6, có hẻm kỹ thuật phía sau 2m)
  • Bố trí: Cặp nền đất với mặt tiền rộng, thích hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh
  • Đặc điểm: Sổ hồng thổ cư, hướng Tây Bắc, lộ giới 47m (lộ 2 chiều vào thành đội)

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu dân cư Nam Long, thuận tiện cho việc sinh sống và làm việc
  • Chỉ cách trung tâm thành phố Cần Thơ khoảng 10 phút di chuyển
  • Đường Lê Trọng Tấn kết nối với các tuyến đường chính, dễ dàng di chuyển đến nhiều khu vực khác
  • Khu vực phát triển mạnh mẽ với nhiều tiện ích như trường học, bệnh viện và chợ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15.500.000.000 VND

Phù hợp với ai:

Cặp nền này rất phù hợp với những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời hoặc muốn xây dựng ngôi nhà lý tưởng cho gia đình mình trong một khu vực phát triển và an ninh.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp. Cơ hội không đến lần thứ hai!