Đất nền mặt tiền đường Bình Thành, Quận Bình Tân, Diện tích 160m² - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền mặt tiền đường Bình Thành, Quận Bình Tân, Diện tích 160m² - Đầu tư sinh lời ngay!

8.7 tỷ
154 m² - 56 triệu/m²

Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
154 m²

Cơ hội đầu tư hấp dẫn với lô đất mặt tiền đường Bình Thành, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân. Nằm trong khu vực phát triển sôi động, lô đất này hứa hẹn sẽ mang lại giá trị gia tăng cao trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 160m² (7m x 22m, nở hậu)
  • Bố trí: Đất mặt tiền, thuận lợi cho việc kinh doanh và xây dựng nhà ở
  • Đặc điểm: Đường rộng 7m, thông thoáng, vị trí đắc địa gần khu dân cư, chợ và trường học các cấp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần KDCVL, thuận tiện cho sinh hoạt
  • Cách chợ Bình Tân khoảng 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Trường học các cấp chỉ trong vòng 1km, thuận lợi cho con em đi học
  • Di chuyển dễ dàng đến các khu vực lân cận qua các tuyến đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.7 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một lô đất để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở, đặc biệt phù hợp với các nhà đầu tư bất động sản muốn khai thác tiềm năng của khu vực đang phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp!