Đất nền mặt tiền đường 1A Nha Trang 137.7m² giá 10.688 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền mặt tiền đường 1A Nha Trang 137.7m² giá 10.688 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

10.688 tỷ
137.7 m² - 78 triệu/m²

Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
137.7 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô đất nền lý tưởng tại Nha Trang! Lô đất với diện tích 137.7m², mặt tiền đường 1A, rất thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Hướng Tây, lô đất sạch đẹp, gần đường số 7 và vành đai, hứa hẹn là một lựa chọn đầu tư thông minh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 137.7m²
  • Bố trí: Mặt tiền đường 1A, ngang 8m
  • Đặc điểm: Lô đất sạch đẹp, vị trí đắc địa

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Cách trung tâm thành phố Nha Trang chỉ 10 phút di chuyển
  • Gần các tiện ích như trường học, chợ, bệnh viện và siêu thị
  • Vị trí thuận lợi cho các dự án đầu tư bất động sản

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.688 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm cơ hội sinh lời từ bất động sản hoặc cho những ai muốn xây dựng nhà ở trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế!