Đất nền mặt tiền Đường 11 KDC Khang Điền Thủ Đức 156m² giá 12.6 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền mặt tiền Đường 11 KDC Khang Điền Thủ Đức 156m² giá 12.6 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

12.6 tỷ
156 m² - 81 triệu/m²

Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
156 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Thủ Đức! Lô đất mặt tiền đường 11 trong khu dân cư Khang Điền, với diện tích 156m², đang chờ đón chủ nhân mới. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản có giá trị gia tăng cao trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 156m²
  • Bố trí: Đất nền phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường, thuận tiện giao thông và kết nối các khu vực lân cận

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học Phước Long B, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Phước Long chỉ 1km, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Quốc tế Hạnh Phúc, đảm bảo chăm sóc sức khỏe cho gia đình
  • Hệ thống giao thông phát triển với các tuyến đường lớn xung quanh, dễ dàng di chuyển đến các quận khác
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình sinh sống lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.6 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất này phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư hấp dẫn hoặc muốn xây dựng ngôi nhà mơ ước trong một khu vực phát triển sôi động.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem đất.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội