Đất nền mặt tiền đường 1 Lò Lu, Thủ Đức 68.8m² giá 4.2 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền mặt tiền đường 1 Lò Lu, Thủ Đức 68.8m² giá 4.2 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

4.2 tỷ
69 m² - 61 triệu/m²

Thành Phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
69 m²

Cơ hội sở hữu nền đất mặt tiền đường 1 Lò Lu, Thành phố Thủ Đức với vị trí đắc địa, thuận lợi cho việc kinh doanh và đầu tư. Nền đất này không chỉ nằm gần mặt tiền đường Lò Lu mà còn có khả năng sinh lời cao trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:68.8m²
  • Bố trí:4.5m x 15.2m
  • Đặc điểm:Đường trước nhà rộng 10m, khu dân cư hiện hữu, cách mặt tiền đường Lò Lu chỉ 80m.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Lò Lu, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Chỉ cách trường học các cấp không xa, phù hợp cho gia đình có con em đi học.
  • Thuận tiện di chuyển đến khu vực trung tâm quận 9 và các khu vực lân cận.
  • Cách bệnh viện Đa khoa khu vực chỉ khoảng 1km, đảm bảo an tâm cho sức khỏe gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:4.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm một vị trí đất vàng để xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh, đặc biệt là trong khu vực đang phát triển mạnh mẽ như Thủ Đức.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư này!