Đất nền mặt tiền Đinh Thị Hòa, Đà Nẵng 86.8m² giá 15.5 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền mặt tiền Đinh Thị Hòa, Đà Nẵng 86.8m² giá 15.5 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

15.5 tỷ
86.8 m² - 179 triệu/m²

Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
86.8 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất duy nhất còn lại mặt tiền đường Đinh Thị Hòa, chỉ cách bãi tắm Phạm Văn Đồng 500m. Đây là khu phố Hàn Quốc sầm uất, với tiềm năng phát triển lớn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 86.8m² (4.5m x 19.3m)
  • Bố trí: Đất vuông vắn, dễ dàng thiết kế xây dựng
  • Đặc điểm: Hướng Tây Bắc, đường 7.5m, vỉa hè rộng rãi 4.5m, thông thoáng

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 500m đến bãi tắm Phạm Văn Đồng, thuận tiện cho nghỉ dưỡng
  • Gần khu phố Hàn Quốc, với nhiều nhà hàng và quán cà phê nổi tiếng
  • Cách trung tâm thành phố Đà Nẵng chỉ 10 phút di chuyển bằng xe máy
  • Gần các tiện ích như siêu thị, ngân hàng, trường học

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư sinh lời bền vững, hoặc xây dựng ngôi nhà mơ ước gần biển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!