Đất nền mặt phố Vành Đai 3, Quận Hoàng Mai 59m² giá 14.9 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền mặt phố Vành Đai 3, Quận Hoàng Mai 59m² giá 14.9 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

14.9 tỷ
59 m² - 253 triệu/m²

Phường Trần Phú, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
59 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất nền mặt phố đẳng cấp nằm ngay trên đường Vành Đai 3 (Đỗ Mười), trung tâm Quận Hoàng Mai. Đây là một vị trí lý tưởng cho việc kinh doanh và sinh sống, với mặt tiền bề thế 7,8m, hứa hẹn mang lại giá trị cao trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 59,3m² (sổ 70m²)
  • Bố trí: Hiện trạng nhà cấp 4, đang cho thuê, có thể cải tạo hoặc xây dựng mới theo nhu cầu
  • Đặc điểm: Mặt phố, giao thông thuận lợi, khu vực tiềm năng cao, pháp lý rõ ràng với sổ đỏ sẵn sàng giao dịch

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học từ tiểu học đến trung học phổ thông, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ
  • Cách chợ Trần Phú chỉ 300m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng tiếp cận các khu vực lân cận qua hệ thống giao thông phát triển
  • Khu vực dân cư đông đúc, nhiều dịch vụ tiện ích xung quanh như siêu thị, ngân hàng
  • Gần các khu công nghiệp, thuận lợi cho việc kinh doanh và phát triển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14,9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là một lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời trong lĩnh vực bất động sản, hoặc cho những gia đình muốn an cư lạc nghiệp tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất ngay hôm nay!