Đất nền mặt phố Nguyễn Trãi Thanh Xuân 178m² giá 48 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền mặt phố Nguyễn Trãi Thanh Xuân 178m² giá 48 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

48 tỷ
178 m² - 270 triệu/m²

Quận Thanh Xuân, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
178 m²

Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ với lô đất vàng mặt phố Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội! Diện tích lớn lên đến 178m², mặt tiền 11m, lý tưởng để xây dựng tòa nhà văn phòng hoặc phòng khám, mang lại giá trị sinh lời cao cho chủ sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 178m²
  • Bố trí: Lô góc 3 mặt thoáng, thuận tiện cho việc thiết kế và xây dựng.
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa, giao thông thuận lợi, phù hợp cho các loại hình kinh doanh như văn phòng, phòng khám.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Royal City, một trong những trung tâm thương mại lớn nhất Hà Nội.
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận qua các tuyến đường lớn.
  • Có nhiều trường học, bệnh viện và dịch vụ tiện ích xung quanh.
  • Gần các trục đường chính, thuận lợi cho việc kinh doanh và lưu thông.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 48 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn sở hữu mặt bằng kinh doanh tại khu vực sầm uất, phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem đất.