Đất nền mặt phố Chính Trung Trâu Quỳ 135.5m² giá 18.9 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền mặt phố Chính Trung Trâu Quỳ 135.5m² giá 18.9 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

18.9 tỷ
135 m² - 140 triệu/m²

Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
135 m²

Khám phá cơ hội sở hữu mảnh đất vàng tại mặt phố Chính Trung, thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội. Đây là một lựa chọn đầu tư hiếm có với vị trí đẹp, thuận lợi cho kinh doanh và phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 135.5m²
  • Bố trí: Mặt tiền 5m, đất vuông vức, sổ đỏ chính chủ
  • Đặc điểm: Mặt phố chính, vỉa hè 3m, ô tô tránh nhau thoải mái, khu vực sầm uất, thuận lợi cho việc kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Cách 500m đến công viên, hồ ĐH, khu nhà ở cao cấp
  • Gần các dự án lớn như Vinhomes Ocean Park, Eurowindow
  • Liền kề các tuyến đường giao thông chính như Ngô Xuân Quảng, Nguyễn Mậu Tài
  • Môi trường sống trong lành, thoáng đãng và đầy đủ tiện ích

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho những nhà đầu tư muốn tìm kiếm một cơ hội kinh doanh sinh lời, hoặc những ai muốn xây dựng một ngôi nhà lý tưởng tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn và hỗ trợ chuyên nghiệp từ A-Z. Hãy nhanh tay nắm bắt cơ hội đầu tư này!