Đất nền mặt đường Thiên Lôi - Quận Lê Chân - 102m² giá 7.242 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền mặt đường Thiên Lôi - Quận Lê Chân - 102m² giá 7.242 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

7.242 tỷ
102 m² - 71 triệu/m²

Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
102 m²

Đầu tư ngay vào lô đất mặt tiền trên đường Thiên Lôi, phù hợp cho cả gia đình và các nhà đầu tư kinh doanh với vị trí đắc địa và nhiều tiềm năng phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 102m²
  • Bố trí: Mặt tiền 3m, đất vuông vắn, vỉa hè rộng
  • Đặc điểm: Hướng Đông Bắc, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Đông dân cư, dễ dàng thu hút khách hàng cho việc kinh doanh
  • Giao thông thuận tiện, kết nối với các khu vực lân cận
  • Nhiều dịch vụ tiện ích xung quanh như trường học, bệnh viện, khu vui chơi

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.242 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất thích hợp cho các nhà đầu tư muốn phát triển kinh doanh hoặc cho các gia đình tìm kiếm một không gian sống lý tưởng với nhiều tiện ích.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất vàng này. Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và đặt lịch xem đất!