Đất nền mặt đường Tăng Bảo, Tân Quang, 106m² giá 7.639 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền mặt đường Tăng Bảo, Tân Quang, 106m² giá 7.639 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời cao!

7.639 tỷ
106 m² - 72 triệu/m²

Tân Quang, Văn Lâm, Hưng Yên

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
106 m²

Khám phá cơ hội đầu tư tuyệt vời với đất nền mặt đường Tăng Bảo, Tân Quang, Văn Lâm, Hưng Yên! Với diện tích 106m² vuông vắn, vị trí đắc địa, nơi đây hứa hẹn sẽ mang lại giá trị vượt trội cho chủ sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:106m²
  • Bố trí:Đất vuông vắn, đẹp chuẩn từng góc
  • Đặc điểm:View sông Bắc Hưng Hải và Vinhomes Ocean Park 2 – 3, trục chính container tránh, đường thông tứ phía

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Tân Quang chỉ vài phút đi bộ, mua sắm dễ dàng
  • Gần UBND xã, thuận lợi cho các giao dịch hành chính
  • Dân cư đông đúc, hạ tầng hoàn thiện, phù hợp để ở hoặc đầu tư

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:7.639 tỷ

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư sinh lời, hoặc muốn xây dựng nhà ở trong khu dân cư phát triển, tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế.