Đất nền mặt đường đôi TĐC Cây Đa 59.5m² - Vị trí đắc địa kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền mặt đường đôi TĐC Cây Đa 59.5m² - Vị trí đắc địa kinh doanh

8.03 tỷ
59 m² - 136 triệu/m²

Phường Đằng Lâm, Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

1 phút trước
Loại
Bán đất
Diện tích
59 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản tại vị trí vàng khu tái định cư Cây Đa, phường Đằng Lâm. Với mặt tiền rộng thoáng trên trục đường đôi 30m, đây là lựa chọn lý tưởng cho khách hàng đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để an cư hoặc đầu tư kinh doanh lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 59.5m² (ngang 4.96m, dài 12m)
  • Bố trí: Đất vuông vắn, mặt tiền rộng, vỉa hè 5m thông thoáng
  • Đặc điểm: Vị trí nằm ngay tuyến đầu khu TĐC, đường đôi có dải phân cách, hướng Đông Bắc phong thủy tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Kết nối trực tiếp với các trục đường huyết mạch như Lê Hồng Phong, Văn Cao, Lạch Tray
  • Cách sân bay quốc tế Cát Bi chỉ khoảng 5 phút di chuyển
  • Gần hệ thống trường học các cấp và các trung tâm thương mại lớn tại quận Hải An
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, hạ tầng kỹ thuật hiện đại đồng bộ
  • Nằm trong khu vực có tiềm năng tăng giá cao nhờ quy hoạch đô thị sầm uất

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.03 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất cực kỳ phù hợp cho các nhà đầu tư muốn đón đầu tiềm năng tăng trưởng, hoặc khách hàng muốn xây dựng văn phòng, cửa hàng kinh doanh tại khu vực trung tâm quận Hải An.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đẹp nhất khu vực này. Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và đi xem thực tế vị trí lô đất!