Đất nền Lý Tự Trọng Buôn Ma Thuột 78m² - Sổ đỏ chính chủ, vị trí kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Lý Tự Trọng Buôn Ma Thuột 78m² - Sổ đỏ chính chủ, vị trí kinh doanh

6.3 tỷ
78 m² - 81 triệu/m²

Thành Phố Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk

1 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
78 m²

Lô đất nền thổ cư ngay khu Coopmart Buôn Ma Thuột, nằm trên trục đường nội bộ Lý Tự Trọng sầm uất, rất phù hợp vừa ở vừa kết hợp kinh doanh lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:78m² (ngang 5m, dài 15,5m)
  • Bố trí:Lô đất vuông vức, mặt tiền rộng, dễ thiết kế nhà phố kinh doanh hoặc văn phòng công ty
  • Đặc điểm:Đất thổ cư 100%, hạ tầng hoàn thiện, mặt đường nội bộ rộng khoảng 10m có vỉa hè và cây xanh, khu dân cư hiện hữu kinh doanh nhộn nhịp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần siêu thị Coopmart Buôn Ma Thuột, thuận tiện mua sắm và sinh hoạt hàng ngày
  • Cách đại lộ Tôn Đức Thắng khoảng 50m, kết nối nhanh đến trung tâm TP Buôn Ma Thuột và các tuyến đường lớn
  • Khu vực xung quanh tập trung nhiều cửa hàng, quán cafe, spa và văn phòng, dễ dàng khai thác kinh doanh dịch vụ
  • Thuận tiện di chuyển đến các trường học, cơ quan hành chính và khu vực trung tâm thành phố
  • Hạ tầng khu dân cư hoàn chỉnh, đường rộng, có vỉa hè, hệ thống điện nước ổn định, môi trường sống văn minh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:6.3 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho khách hàng tìm kiếm lô đất thổ cư trung tâm để xây nhà ở kết hợp kinh doanh, mở văn phòng, spa, cửa hàng hoặc nhà cho thuê dài hạn, cũng rất phù hợp nhà đầu tư muốn sở hữu vị trí đẹp trên trục đường đang phát triển mạnh.

Liên hệ:

Quan tâm lô đất này vui lòng liên hệ trực tiếp để được cung cấp thêm thông tin chi tiết và thương lượng giá tốt nhất với chủ.