Đất nền Lý Thường Kiệt, Hải Châu, Đà Nẵng 53m² giá 8.6 tỷ - Vị trí đắc địa cho kinh doanh! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Lý Thường Kiệt, Hải Châu, Đà Nẵng 53m² giá 8.6 tỷ - Vị trí đắc địa cho kinh doanh!

8.6 tỷ
53 m² - 162 triệu/m²

Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
53 m²

Chúng tôi xin giới thiệu đến quý khách một cơ hội đầu tư hiếm có tại vị trí đắc địa Lý Thường Kiệt, phường Thạch Thang, quận Hải Châu, TP Đà Nẵng. Đây là nơi lý tưởng để mở văn phòng, kinh doanh hoặc xây dựng nơi ở lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 53m² vuông vức, thuận tiện cho việc xây dựng tự do
  • Bố trí: Đất nền có mặt tiền rộng, dễ dàng thiết kế theo nhu cầu
  • Đặc điểm: Khu vực dân trí cao, hạ tầng hoàn thiện, giao thông thuận lợi

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trung tâm hành chính TP Đà Nẵng chỉ vài phút đi bộ
  • Gần các cơ quan nhà nước, trường học và bệnh viện
  • Khu vực sầm uất, thuận tiện cho việc kinh doanh và buôn bán
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận qua các tuyến đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất nền phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi ở lý tưởng với nhiều tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi để không bỏ lỡ cơ hội này!