Đất nền Lương Hữu Khánh, Sơn Trà 332m² giá 52 tỷ - Vị trí đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Lương Hữu Khánh, Sơn Trà 332m² giá 52 tỷ - Vị trí đắc địa!

52 tỷ
332 m² - 157 triệu/m²

Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng

14 ngày trước
Loại
Bán đất
Diện tích
332 m²

Tìm về chốn an yên giữa lòng Sơn Trà, nơi sở hữu tầm nhìn khoáng đạt và không gian sống đẳng cấp dành riêng cho giới thượng lưu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:332m²
  • Bố trí:Mặt tiền rộng 15m, thế đất vuông vức cực đẹp
  • Đặc điểm:View kênh mát mẻ, nằm trong khu biệt thự yên tĩnh, sang trọng

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bãi biển Mỹ Khê chỉ vài phút di chuyển, thuận tiện tận hưởng không khí biển
  • Gần bán đảo Sơn Trà, sở hữu không gian xanh mát và khí hậu trong lành
  • Kết nối nhanh chóng đến các khu vực trung tâm hành chính và thương mại quận Sơn Trà
  • Nằm trong khu dân cư biệt thự cao cấp, đảm bảo an ninh và sự riêng tư

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:52 tỷ

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho khách hàng muốn xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng, giới thượng lưu tìm kiếm không gian sống yên bình hoặc nhà đầu tư đón đầu tiềm năng tại khu vực Sơn Trà.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và tham quan thực tế!