Đất nền Lộc Phước, Dương Minh Châu 528m² giá 52.272 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Lộc Phước, Dương Minh Châu 528m² giá 52.272 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

52.272 tỷ
528 m² - 99 triệu/m²

Xã Lộc Ninh, Huyện Dương Minh Châu, Tỉnh Tây Ninh

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
528 m²

Cơ hội đầu tư không thể bỏ qua tại khu đất Lộc Phước, Dương Minh Châu! Với diện tích 528m², đất thổ cư, pháp lý rõ ràng, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 528m²
  • Bố trí: Đất vuông vắn, dễ dàng xây dựng theo ý tưởng
  • Đặc điểm: Đất thổ cư, sổ đỏ chính chủ, gần chợ và trường học các cấp

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Lộc Phước chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần trường Tiểu học Lộc Ninh và THCS Lộc Ninh, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, phù hợp cho cuộc sống lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 52.272 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho những ai tìm kiếm một nơi an cư lâu dài hoặc đầu tư sinh lời tại khu vực đang phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp!