Đất nền Lô Góc Vĩnh Trung, Nha Trang 256.2m² Sổ hồng chính chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Lô Góc Vĩnh Trung, Nha Trang 256.2m² Sổ hồng chính chủ

3.5 tỷ
197 m² - 18 triệu/m²

Xã Vĩnh Trung, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
197 m²

Cơ hội vàng sở hữu đất nền lô góc 2 mặt tiền tại Vĩnh Trung, Nha Trang – pháp lý minh bạch, sổ hồng chính chủ, sẵn sàng công chứng ngay!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:Tổng 256,2m² (trừ quy hoạch giao thông còn 196,6m²), trong đó có 80m² thổ cư
  • Bố trí:Lô góc 2 mặt tiền, hướng Tây Nam & Tây Bắc, đường hiện trạng rộng 4m, ô tô vào tận nơi
  • Đặc điểm:Pháp lý sổ hồng chính chủ, công chứng ngay. Vị trí đẹp, thích hợp xây dựng villa mini, nhà vườn hoặc tích lũy tài sản dài hạn.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Nhà thờ Bình Cang, thuận tiện cho các hoạt động sinh hoạt cộng đồng và tâm linh.
  • Cách trung tâm thành phố Nha Trang khoảng 6km, dễ dàng tiếp cận các tiện ích đô thị lớn.
  • Chỉ cách đường Hương Lộ 46 (HL46) khoảng 50m, kết nối giao thông thuận tiện đến các khu vực lân cận.
  • Đường ô tô rộng 4m vào tận đất, đảm bảo việc di chuyển và vận chuyển vật liệu xây dựng dễ dàng.
  • Khu vực Vĩnh Trung đang phát triển, có đầy đủ tiện ích cơ bản như trường học, chợ dân sinh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:3,5 tỷ VND (tương đương 17,8 triệu/m² tính trên diện tích thực tế 196,6m²), có thương lượng cho khách thiện chí.

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các gia đình tìm kiếm không gian yên bình để xây dựng tổ ấm mơ ước như villa mini, nhà vườn; hoặc các nhà đầu tư thông thái muốn tích lũy tài sản, đón đầu tiềm năng tăng giá bất động sản tại Nha Trang.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất nền tiềm năng này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để nhận thông tin tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem đất trực tiếp.