Đất nền lô góc Văn Tiến Dũng & Hoàng Minh Giám 158.3m² - Vị trí kinh doanh đắc địa | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền lô góc Văn Tiến Dũng & Hoàng Minh Giám 158.3m² - Vị trí kinh doanh đắc địa

13 tỷ
158 m² - 82 triệu/m²

Hòa Xuân, Hòa Vang, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
158 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất góc tại đường Văn Tiến Dũng và Hoàng Minh Giám, phường Hòa Xuân, Đà Nẵng. Với diện tích 158,3m² (Ngang 8,30m x 20m) và hướng Tây - Nam, đây là một vị trí lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh và đầu tư dài hạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 158,3m²
  • Bố trí: Ngang 8,30m x 20m
  • Đặc điểm: Đường 10,5m giao với 5,5m, trục đường huyết mạch của Hòa Xuân, khu dân cư đông đúc, tấp nập.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho việc giáo dục.
  • Cách công viên lớn chỉ 100m đi bộ, không gian thoáng đãng cho các hoạt động giải trí.
  • Vị trí thuận lợi cho các hoạt động kinh doanh nhờ mật độ dân cư cao.
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13 tỷ VND (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Lô đất này phù hợp cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư vào bất động sản tại khu vực sôi động, hoặc các doanh nghiệp muốn mở rộng thị trường.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem đất ngay hôm nay!