Đất nền Lô góc Phường Liên Bảo, Vĩnh Yên 171m² chỉ 13.377 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Lô góc Phường Liên Bảo, Vĩnh Yên 171m² chỉ 13.377 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

13.377 tỷ
171 m² - 78 triệu/m²

Phường Liên Bảo, Thành phố Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
171 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất góc tuyệt đẹp tại Phường Liên Bảo, Vĩnh Yên. Với vị trí đắc địa, lô đất này hoàn toàn phù hợp cho việc đầu tư kinh doanh sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 171m²
  • Bố trí: Lô góc, thuận lợi cho mọi loại hình kinh doanh
  • Đặc điểm: Nằm trên băng 2 đường Bà Triệu - Dương Tĩnh, gần bệnh viện tỉnh và bệnh viện Quốc tế đang chuẩn bị xây dựng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bệnh viện tỉnh, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe
  • Tiếp giáp với bệnh viện Quốc tế sắp xây dựng, tiềm năng tăng giá cao
  • Không xa trung tâm thành phố Vĩnh Yên, dễ dàng tiếp cận các tiện ích khác
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, phù hợp cho việc kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.377 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp với các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội kinh doanh, cũng như gia đình có nhu cầu xây dựng nhà ở gần các tiện ích y tế quan trọng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem đất.