Đất nền Lô góc Phước Mỹ Đà Nẵng 243m² giá 30 tỷ - Vị trí đắc địa sát trục Hà Bổng! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Lô góc Phước Mỹ Đà Nẵng 243m² giá 30 tỷ - Vị trí đắc địa sát trục Hà Bổng!

30 tỷ
243 m² - 123 triệu/m²

Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
243 m²

Chủ cần bán gấp lô đất nền góc đẹp tại phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, Đà Nẵng với vị trí đắc địa sát trục đường Hà Bổng - Hà Chương. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng dự án tại khu vực trung tâm tài chính tương lai chỉ cách vài bước chân.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 243m²
  • Bố trí: Mặt tiền gần 19m, thuận lợi cho việc xây dựng
  • Đặc điểm: Lô góc, vị trí VIP, giao thông thuận tiện

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại và dịch vụ, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách bãi biển Mỹ Khê chỉ vài phút đi bộ, lý tưởng cho khách du lịch
  • Gần các trường học, bệnh viện, và các dịch vụ công cộng khác
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác của thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 30 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp với các nhà đầu tư bất động sản, doanh nghiệp muốn xây dựng văn phòng hoặc khách sạn, cũng như những gia đình tìm kiếm một không gian an cư lý tưởng gần biển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp.