Đất nền lô góc KĐT Mipeco - Vĩnh Nguyên 163.9m² giá 12.62 tỷ - Đối diện dãy TMDV | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền lô góc KĐT Mipeco - Vĩnh Nguyên 163.9m² giá 12.62 tỷ - Đối diện dãy TMDV

12.6203 tỷ
163.9 m² - 77 triệu/m²

Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

7 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
163.9 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại KĐT Mipeco - Vĩnh Nguyên, Nha Trang! Với lô đất góc 2 mặt tiền, vị trí đắc địa gần biển và đường Trần Phú, đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một nơi lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc phát triển kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 163.9m²
  • Bố trí: Ngang 8m, góc 2 mặt tiền
  • Đặc điểm: Vỉa hè rộng rãi, thoáng mát, nằm đối diện dãy TMDV sôi động

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách biển Nha Trang vài phút đi bộ, thuận tiện cho việc nghỉ dưỡng
  • Gần đường Trần Phú - trục đường chính của thành phố, dễ dàng di chuyển
  • Nhiều nhà hàng, quán cafe và trung tâm thương mại lân cận, phục vụ nhu cầu sống và giải trí
  • Gần các trường học và bệnh viện, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.62 tỷ

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, những ai muốn xây dựng nhà ở hoặc các dự án thương mại tại khu vực phát triển sôi động của Nha Trang.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất!