Đất nền lô góc KDC Hùng Vương 262.5m² giá 18 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền lô góc KDC Hùng Vương 262.5m² giá 18 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

18 tỷ
262 m² - 69 triệu/m²

Phường Phú Thủy, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
262 m²

Khám phá cơ hội đầu tư tuyệt vời tại lô góc KDC Hùng Vương, Phú Thủy, Phan Thiết! Đây là mảnh đất lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để xây dựng nhà ở, khách sạn hoặc văn phòng công ty.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 262.5 m²
  • Bố trí: Đất vuông vức, ranh giới rõ ràng
  • Đặc điểm: Hướng Tây và Nam, nằm tại giao lộ của các tuyến đường chính như Võ Văn Kiệt, Hùng Vương, Tôn Đức Thắng.

Tiện ích xung quanh:

  • Hạ tầng 100% hoàn thiện, đường rộng 5m, thuận tiện di chuyển
  • Gần Tòa Nhà Rạng Đông, Chi cục thuế, Điện lực
  • Phục vụ nhu cầu giải trí với nhiều địa điểm ăn uống, karaoke, nhà hàng, khách sạn
  • Ngân hàng và các dịch vụ tài chính gần kề, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18 tỷ VND (có bớt)

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất thích hợp cho việc xây dựng nhà ở 2 mặt tiền, khách sạn hoặc văn phòng công ty, đáp ứng nhu cầu kinh doanh và sinh sống trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất vàng này! Hãy gọi ngay để được tư vấn thiết kế thi công xây dựng và ký gửi bất động sản.