Đất nền lô góc Hồ Ngọc Lân Bắc Ninh 92.7m² giá 7.9 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền lô góc Hồ Ngọc Lân Bắc Ninh 92.7m² giá 7.9 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

7.9 tỷ
93 m² - 85 triệu/m²

Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh

4 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
93 m²

Chính chủ bán đất nền lô góc tại khu vực Hồ Ngọc Lân, Bắc Ninh, với vị trí đắc địa và tiềm năng phát triển cao. Đây là cơ hội hiếm có dành cho những nhà đầu tư thông minh!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 92,7m²
  • Bố trí: Lô góc với 2 mặt tiền thoáng đẹp
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam và Tây Nam, đón gió và tài lộc

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học, thuận tiện cho việc học hành của con em
  • Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, môi trường sống lý tưởng
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Các tiện ích như chợ, siêu thị, ngân hàng trong bán kính 1km
  • Phù hợp cho việc kinh doanh, xây nhà ở hoặc làm văn phòng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7,9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đặc biệt thích hợp cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời cao hoặc xây dựng tổ ấm cho gia đình tại vị trí trung tâm.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư vàng này!