Đất nền lô góc 580m² tại Sa Pa chỉ 69.6 tỷ - Đầu tư sinh lời vượt trội! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền lô góc 580m² tại Sa Pa chỉ 69.6 tỷ - Đầu tư sinh lời vượt trội!

69.6 tỷ
580 m² - 120 triệu/m²

Sa Pa, Lào Cai

6 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
580 m²

Chính chủ bán lô đất nền lô góc 2 mặt tiền tại trung tâm Sa Pa, cơ hội đầu tư không thể bỏ qua!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 580m²
  • Bố trí: Mặt tiền 11m, chiều dài 35m
  • Đặc điểm: Lô góc 2 mặt tiền lớn, hiện trạng có sẵn nhà 5 tầng cho thuê với doanh thu 150 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu đô thị Tây Bắc và Đông Bắc, thuận tiện cho đi lại và phát triển kinh doanh
  • Cách các trung tâm thương mại lớn chỉ 1km, đáp ứng nhu cầu mua sắm
  • Gần các cơ quan hành chính, ngân hàng, tạo điều kiện thuận lợi cho hoạt động kinh doanh
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác của Sa Pa

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 69.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn phát triển khách sạn, nhà hàng, hoặc trung tâm thương mại, với tiềm năng sinh lời cao trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư này! Liên hệ ngay với chúng tôi để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem đất!