Đất nền lô góc 2 mặt tiền Trần Lê 137,4m² giá 7 tỷ - Tiềm năng đầu tư cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền lô góc 2 mặt tiền Trần Lê 137,4m² giá 7 tỷ - Tiềm năng đầu tư cao!

7 tỷ
137 m² - 51 triệu/m²

Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
137 m²

Khám phá cơ hội tuyệt vời với lô đất góc 2 mặt tiền tại đường Trần Lê, phường Hòa Xuân, quận Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng. Đây là một vị trí đắc địa, lý tưởng cho các nhà đầu tư và những ai muốn an cư lạc nghiệp trong khu vực phát triển mạnh mẽ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 137,4m²
  • Bố trí: Ngang 8,8m, lô góc 2 mặt tiền thoáng đãng
  • Đặc điểm: Tiện lợi cho kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hòa Xuân, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Chỉ cách Bệnh viện Trung tâm Cẩm Lệ một khoảng ngắn, đảm bảo chăm sóc sức khỏe dễ dàng
  • Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt và phát triển bền vững
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác của Đà Nẵng thông qua các tuyến đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm cơ hội sinh lời từ kinh doanh, hoặc cho các gia đình mong muốn xây dựng tổ ấm trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được xem đất và không bỏ lỡ cơ hội vàng này!