Đất nền lô góc 2 mặt tiền D24 Đảo Kim Cương, Q9 - 95.8m² giá 5.95 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền lô góc 2 mặt tiền D24 Đảo Kim Cương, Q9 - 95.8m² giá 5.95 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

5.95 tỷ
95 m² - 63 triệu/m²

Trường Thạnh, 9 (cũ), Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
95 m²

Chính chủ cần bán gấp lô đất góc 2 mặt tiền đường D24 tại Đảo Kim Cương, phường Trường Thạnh, Quận 9, TP Hồ Chí Minh. Đây là cơ hội đầu tư không thể bỏ qua với diện tích 95.8m², chiều ngang 7m, hướng Đông Bắc, đảm bảo không gian thoáng đãng và thuận tiện cho việc xây dựng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 95.8m²
  • Bố trí: Lô góc 2 mặt tiền, đường 10m thông thoáng, có vỉa hè
  • Đặc điểm: Vị trí đẹp, thuận lợi cho việc kinh doanh, đầu tư sinh lời

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu dân cư đông đúc, thuận tiện cho việc sinh sống
  • Cách chợ Trường Thạnh chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm
  • Gần trường học các cấp, phù hợp cho gia đình có trẻ em
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường lớn như cao tốc Long Thành - Dầu Giây

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.95 tỷ VND (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đất nền lý tưởng cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình muốn xây dựng nhà ở trong khu vực phát triển nhanh chóng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đi xem đất!