Đất nền liền kề Trần Quý Cáp Buôn Ma Thuột 89.9m² giá 6.8 tỷ - Vị trí đắc địa, đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền liền kề Trần Quý Cáp Buôn Ma Thuột 89.9m² giá 6.8 tỷ - Vị trí đắc địa, đầu tư sinh lời!

6.8 tỷ
89.9 m² - 76 triệu/m²

Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
89.9 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời với 2 lô đất liền kề góc 2 mặt tiền tại khu đấu giá Công An Trần Quý Cáp, Buôn Ma Thuột. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để phát triển kinh doanh hoặc xây dựng tổ ấm.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 89.9m² (5,8m x 15,5m)
  • Bố trí: 2 lô thổ cư, 100% đất ở
  • Hướng: Tây Nam

Tiện ích xung quanh:

  • Gần đường Trần Quý Cáp, thuận tiện di chuyển và phát triển kinh doanh
  • Cách đường Nguyễn Văn Cừ chỉ 250m, dễ dàng tiếp cận các khu vực lân cận
  • Trong bán kính 1,5km có siêu thị Coopmart và chợ Tân An, phục vụ nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Gần nhiều tiện ích như trường học, bệnh viện, và các dịch vụ công cộng khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6,8 tỷ (không bán lẻ)

Phù hợp với ai:

Đất nền này sẽ là sự lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản tại vị trí trung tâm, cũng như những gia đình tìm kiếm không gian sống thuận lợi và an ninh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu 2 lô đất này. Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn!