Đất nền Liên Hồng 56m² - Sổ đỏ chính chủ, tiềm năng tăng giá cao | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Liên Hồng 56m² - Sổ đỏ chính chủ, tiềm năng tăng giá cao

3.92 tỷ
56 m² - 70 triệu/m²

Xã Liên Hồng, Huyện Đan Phượng, Thành phố Hà Nội

12 ngày trước
Loại
Bán đất
Diện tích
56 m²

Cơ hội đầu tư vàng tại khu vực Đan Phượng với lô đất nền vị trí đắc địa, giao thông kết nối liên vùng thuận tiện. Đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư thông thái đang tìm kiếm sản phẩm có tính thanh khoản cao và tiềm năng tăng giá mạnh mẽ trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 56m²
  • Bố trí: Lô đất vuông vắn, quy hoạch rõ ràng, phù hợp xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý minh bạch, thủ tục sang tên nhanh chóng, sẵn sàng giao dịch ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách đường Vành đai 4 và cầu Hồng Hà chỉ 1km, kết nối giao thông liên tỉnh cực kỳ thuận lợi
  • Cách dự án Vinhomes Tân Hội chỉ 1,5km, hưởng trọn hệ thống tiện ích đẳng cấp của khu đô thị
  • Gần trường học các cấp tại xã Liên Hồng, đảm bảo môi trường giáo dục cho con em
  • Cách chợ dân sinh và các cửa hàng tiện ích trong bán kính 2km, phục vụ tốt nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Nằm trong khu vực dân cư hiện hữu, an ninh tốt và hạ tầng đang được đầu tư hoàn thiện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.92 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất đặc biệt phù hợp với các nhà đầu tư đón đầu hạ tầng khu vực Đan Phượng, hoặc khách hàng muốn sở hữu đất thổ cư sổ đỏ sẵn để xây dựng an cư gần khu vực dự án lớn với mức giá hợp lý.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết, xem sổ đỏ trực tiếp và nhận mức giá chốt cọc tốt nhất thị trường!