Đất nền Lê Hồng Phong 74m² - Đường to ô tô, tiềm năng tăng giá | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Lê Hồng Phong 74m² - Đường to ô tô, tiềm năng tăng giá

6.7 tỷ
74 m² - 91 triệu/m²

Quận Ngô Quyền, Thành phố Hải Phòng

1 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
74 m²

Lô đất nền tái định cư tuyến 2 đường Lê Hồng Phong vị trí đẹp gần ngã tư đường 40m, hiếm có trên thị trường, rất thích hợp cho khách mua ở hoặc đầu tư giữ tiền.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:74m²
  • Bố trí:Lô đất vuông vắn, mặt tiền thoáng, vỉa hè rộng, dễ bố trí xây nhà ở kết hợp kinh doanh nhỏ hoặc cho thuê.
  • Đặc điểm:Hướng Đông, tuyến 2 Lê Hồng Phong, gần sát ngã tư đường 40m, khu dân cư văn minh, hạ tầng đồng bộ, điện nước đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Bán kính khoảng 500m có chợ dân sinh và cửa hàng tiện lợi, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Gần hệ thống trường học các cấp khu Lê Hồng Phong, thuận tiện cho con em đi học mà không mất nhiều thời gian di chuyển.
  • Dễ dàng tiếp cận các bệnh viện, phòng khám và dịch vụ y tế khu trung tâm Hải Phòng, yên tâm về chăm sóc sức khỏe.
  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh đảm bảo, môi trường sống văn minh, hạ tầng giao thông và chiếu sáng hoàn thiện.
  • Kết nối nhanh ra trục đường 40m và các tuyến chính, thuận tiện di chuyển đến trung tâm thành phố và các quận lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:6.7 tỷ

Phù hợp với ai:

Rất phù hợp cho gia đình trẻ muốn xây nhà ở lâu dài tại khu dân cư sầm uất, người tìm đất mặt tiền đẹp để kết hợp kinh doanh nhỏ, hoặc nhà đầu tư đang tìm sản phẩm đất nền vị trí tốt, tiềm năng tăng giá tại trung tâm Hải Phòng.

Liên hệ:

Quan tâm lô đất này vui lòng liên hệ ngay để được gửi vị trí chi tiết, xem đất trực tiếp và thương lượng giá tốt với chủ.