Đất nền Lâm Tiên Nguyên Khê 44,7m² giá 3 tỷ - Đường ô tô thông thoáng! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Lâm Tiên Nguyên Khê 44,7m² giá 3 tỷ - Đường ô tô thông thoáng!

3 tỷ
44.7 m² - 67 triệu/m²

Xã Nguyên Khê, Huyện Đông Anh, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
44.7 m²

Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ với lô đất góc 44,7m² tại Lâm Tiên, Nguyên Khê, Đông Anh. Đường ô tô thông thoáng, chỉ 20m ra đường Vỏ Làng và 500m ra Quốc lộ 3, thuận tiện cho việc di chuyển và kết nối giao thông.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 44.7m²
  • Bố trí: Lô đất góc, vị trí đẹp
  • Đặc điểm: Đường ô tô thông, sổ đỏ chính chủ, cam kết đất sạch, không quy hoạch, không tranh chấp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhà văn hóa, thuận tiện cho sinh hoạt cộng đồng
  • Cách trường học chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Chợ gần đó, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận và trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này phù hợp cho các gia đình muốn xây dựng tổ ấm riêng, các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội kinh doanh, hoặc những ai muốn phát triển dự án bất động sản.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đắc địa này! Hãy nhanh tay liên hệ để biết thêm chi tiết và đi xem đất!