Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.
Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.
Đất nền Lạc Viên, Ngô Quyền, Hải Phòng 40m² giá chỉ 5.04 tỷ - Đất vàng phong thủy vượng!
Lạc Viên, Ngô Quyền, Hải Phòng
Chúng tôi xin giới thiệu lô đất nền vàng hiếm có tại phường Lạc Viên, quận Ngô Quyền, Hải Phòng. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai muốn sở hữu bất động sản tại vị trí đắc địa với nhiều tiềm năng phát triển.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 40m²
- Bố trí: Đất vuông vức, mặt tiền 4m, sau có khe kỹ thuật 2m, thoáng đãng, phong thủy vượng
- Đặc điểm: Hướng Bắc ghé Đông, vị trí mặt đường trục chính rộng 13m, vỉa hè mỗi bên 3m, ô tô đỗ cửa thoải mái
Tiện ích xung quanh:
- Gần các trung tâm thương mại lớn và khu dân cư sầm uất
- Cách Vinhomes Vũ Yên và sân bay không xa, thuận tiện cho việc di chuyển
- Giao thông kết nối dễ dàng đến các tuyến đường chính và cao tốc
- Hệ thống trường học, bệnh viện và dịch vụ công cộng xung quanh đầy đủ
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 5.04 tỷ (126 triệu/m², có thương lượng)
Phù hợp với ai:
Đất nền này rất phù hợp cho những nhà đầu tư muốn đầu tư lâu dài, hoặc cho những gia đình muốn xây dựng tổ ấm tại khu vực phát triển.
Liên hệ:
Nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất vàng này! Chúng tôi sẽ hỗ trợ nhiệt tình và tận tâm nhất cho bạn.