Đất nền Lạc Hồng, Văn Lâm 83m² giá 4.17 tỷ - Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Lạc Hồng, Văn Lâm 83m² giá 4.17 tỷ - Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ!

4.17 tỷ - 4.98 tỷ
83 m² - 50 triệu/m²

Xã Lạc Hồng, Huyện Văn Lâm, Tỉnh Hưng Yên

3 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
83 m²

Chào các nhà đầu tư! Cơ hội sở hữu lô đất đấu giá 83m² tại xã Lạc Hồng, huyện Văn Lâm, tỉnh Hưng Yên đang chờ bạn. Đây là một trong những vị trí đắc địa, thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 83m²
  • Bố trí: Đất thổ cư, sổ đỏ chính chủ
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng, khu vực dân cư đông đúc, giao thông thuận lợi.

Tiện ích xung quanh:

  • Cạnh UBND xã Lạc Hồng, thuận tiện cho các thủ tục hành chính.
  • Gần trường học các cấp, lý tưởng cho gia đình có con nhỏ.
  • Cách chợ Lạc Hồng chỉ 500m, tiện lợi cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.17 tỷ - 4.98 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất thích hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời tại vùng ven Hà Nội, hoặc các gia đình muốn xây dựng tổ ấm trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế!