Đất nền Krông Ana Đắk Lắk 1210m² giá 115.5 tỷ - Đầu tư tiềm năng sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Krông Ana Đắk Lắk 1210m² giá 115.5 tỷ - Đầu tư tiềm năng sinh lời!

115.5 tỷ
1210 m² - 95 triệu/m²

Krông Ana, Đắk Lăk

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
1210 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Krông Ana, Đắk Lắk! Đây là lô đất với diện tích lý tưởng 1210m², phù hợp cho nhiều loại hình phát triển, từ xây dựng nhà ở đến đầu tư kinh doanh. Với vị trí đắc địa chỉ cách chợ Hòa Đông 800m và chỉ 100m từ đường TL2, bạn sẽ không thể bỏ lỡ cơ hội này.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 1210m²
  • Bố trí: Đất thổ cư 80m², thuận tiện xây dựng
  • Đặc điểm: Vị trí đẹp, giao thông thuận lợi, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Hòa Đông 800m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách đường TL2 chỉ 100m, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Khu vực dân cư đông đúc, tiềm năng phát triển cao
  • Gần các tiện ích như trường học, bệnh viện, và trạm xăng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 115.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư, doanh nhân tìm kiếm một lô đất với vị trí chiến lược tại Krông Ana, hoặc cho các gia đình muốn xây dựng tổ ấm tại khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn thêm và tham quan lô đất thực tế.