Đất nền kinh doanh ô góc Trục 31m, Hạ Long 503m² - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền kinh doanh ô góc Trục 31m, Hạ Long 503m² - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

50.3 tỷ
503 m² - 100 triệu/m²

Thành Phố Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
503 m²

Chúng tôi xin giới thiệu đến bạn một cơ hội đầu tư hấp dẫn với lô đất ô góc tại Trục 31m, Thành Phố Hạ Long. Với diện tích 503m², lô đất này không chỉ sở hữu vị trí đắc địa mà còn có tiềm năng phát triển mạnh mẽ cho các hoạt động kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 503m²
  • Bố trí: 20m x 22m, ô góc, thuận lợi cho việc xây dựng và kinh doanh
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, vị trí kinh doanh lý tưởng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu vực thương mại sầm uất, thuận tiện cho việc mua sắm và kinh doanh
  • Tiện lợi để di chuyển tới các điểm du lịch nổi tiếng của Hạ Long
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng tiếp cận qua các tuyến đường lớn
  • Gần dự án căn hộ cao cấp, thu hút lượng khách hàng lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 50.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội kinh doanh hoặc xây dựng các dự án thương mại tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem đất.