Đất Nền Kinh Doanh Đường Vân Giang - 167m² Giá 10.2 Tỷ - Mặt Tiền Rộng Rãi | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Nền Kinh Doanh Đường Vân Giang - 167m² Giá 10.2 Tỷ - Mặt Tiền Rộng Rãi

10.2 tỷ
167 m² - 61 triệu/m²

Ninh Phong, Ninh Bình, Ninh Bình

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
167 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư vàng tại phường Ninh Phong, thành phố Ninh Bình! Đất nền mặt tiền đường Vân Giang với diện tích 167m² và mặt tiền rộng 8.8m, nở hậu 9.7m, hướng Đông, sẽ là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí kinh doanh đắc địa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 167m²
  • Bố trí: Mặt tiền 8.8m, nở hậu 9.7m
  • Đặc điểm: Đường đôi 2 làn 24m, vỉa hè 4m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Trần Hưng Đạo, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ chỉ vài bước chân, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Mặt tiền đường lớn, lý tưởng cho việc kinh doanh buôn bán
  • Gần cầu Vũng Trắm, dễ dàng di chuyển và kết nối giao thông

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất nền này phù hợp với các nhà đầu tư, doanh nhân, hoặc gia đình muốn xây dựng một không gian sống và làm việc tiện nghi ngay trung tâm thành phố Ninh Bình.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và đặt lịch xem đất.