Đất nền Kim Sơn, Gia Lâm 70.3m² giá 3.8 tỷ - Mặt ngõ ô tô, gần chợ, trường học! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Kim Sơn, Gia Lâm 70.3m² giá 3.8 tỷ - Mặt ngõ ô tô, gần chợ, trường học!

3.8 tỷ
70 m² - 54 triệu/m²

Kim Sơn, Gia Lâm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
70 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại đất nền Kim Sơn, Gia Lâm! Nằm tại vị trí đắc địa, thửa đất này hứa hẹn mang lại giá trị sinh lời cao cho bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70.3m²
  • Bố trí: Đất vuông vắn, mặt tiền 4.2m, hình thửa như tờ A4
  • Đặc điểm: Mặt ngõ ô tô, xung quanh là khu dân cư đông đúc, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Keo, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Chỉ mất vài phút đến các trường học, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Ngõ thông thoáng, ô tô vào tận nơi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Khu dân cư sầm uất, an ninh đảm bảo, phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.8 tỷ (thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời lâu dài tại khu vực Gia Lâm, nơi đang phát triển nhanh chóng.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu thửa đất lý tưởng này!