Đất nền Khuê Mỹ Đông 14, Đà Nẵng 134m² giá 26.5 tỷ - Hướng Nam đẹp | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Khuê Mỹ Đông 14, Đà Nẵng 134m² giá 26.5 tỷ - Hướng Nam đẹp

26.5 tỷ
134 m² - 198 triệu/m²

Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
134 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu đất nền tuyệt đẹp tại khu vực Khuê Mỹ Đông 14, quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng. Với vị trí 2 mặt tiền, mảnh đất này không chỉ có tiềm năng sinh lời cao mà còn rất thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 134m²
  • Bố trí: Đất vuông vắn, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh
  • Đặc điểm: Hướng Nam, không khí trong lành, khu dân cư đông đúc

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho việc học tập của trẻ
  • Cách chợ Khuê Mỹ chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom Plaza và Lotte Mart
  • Chỉ mất 10 phút di chuyển đến bãi biển Mỹ Khê nổi tiếng
  • Đường lớn, dễ dàng kết nối với các khu vực khác trong thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 26.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp với các nhà đầu tư muốn tìm kiếm cơ hội sinh lời hoặc gia đình muốn xây dựng tổ ấm tại khu vực an ninh và phát triển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất giá trị này!