Đất nền Khuê Mỹ Đông 1, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng 114,5m² giá 15,5 tỷ - Tiềm năng khai thác lớn! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Khuê Mỹ Đông 1, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng 114,5m² giá 15,5 tỷ - Tiềm năng khai thác lớn!

15.5 tỷ
114 m² - 136 triệu/m²

Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
114 m²

Không thể bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đẹp mặt tiền Khuê Mỹ Đông 1, phường Khuê Mỹ, quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng. Đây là vị trí lý tưởng để phát triển các mô hình bất động sản cao cấp như apartment, boutique, hay studio. Với diện tích 114,5m² (ngang 5m – dài 23m), lô đất này hứa hẹn mang lại nhiều lợi ích cho nhà đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 114,5m²
  • Bố trí: Ngang 5m, dài 23m, vuông vức
  • Đặc điểm: Đất trống sạch sẽ, mặt tiền thoáng, lộ giới đường 7,5m, lề 5m cực rộng
  • Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh chóng
  • Quy hoạch: QHXD 6 tầng nổi, tiềm năng khai thác dòng tiền đạt 6%-6,5%/năm

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu nghỉ dưỡng cao cấp và resort nổi tiếng tại Đà Nẵng
  • Chỉ mất 10 phút di chuyển đến bãi biển Mỹ Khê, một trong những bãi biển đẹp nhất thế giới
  • Gần trung tâm thương mại và siêu thị, thuận tiện cho mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống giao thông hoàn thiện, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố và các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15,5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm một lô đất với tiềm năng khai thác lớn tại Đà Nẵng, phù hợp cho các dự án bất động sản cao cấp hoặc cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và tham quan lô đất!