2 ảnh
Đã copy mã tin!
Đất nền Khu TVSMT Quy Nhơn 44m² 2,66 tỷ - Đường to ô tô
2.66 tỷ
44 m² - 60 triệu/m²
Xã Nhơn Hải, Thành phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định
1 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
44 m²
Đất nền Khu TVSMT Quy Nhơn, đường to ô tô 12m, 44m² ngang 4m vuông vắn, giá 2,66 tỷ, sẵn sàng chốt nhanh.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:44m² ngang 4m vuông vắn
- Bố trí:Hình chữ nhật mặt tiền 4m dễ chia lô hoặc xây nhà nhỏ
- Đặc điểm:Lộ giới 12m, khu dân cư đông đúc, thuận tiện kinh doanh nhỏ và xây trọ
Tiện ích xung quanh:
- Thuận tiện giao thông với lộ giới 12m cho xe máy và ô tô luân chuyển
- Khu dân cư đông đúc nên dễ tiếp cận chợ xã, tiệm tạp hóa và dịch vụ sinh hoạt
- Kết nối nhanh với Quốc lộ 1D và các tuyến đường ven biển để vào trung tâm Quy Nhơn
- Gần các tiện ích giáo dục và hành chính của Nhơn Hải nên sinh hoạt gia đình thuận tiện
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:2,66 tỷ
Phù hợp với ai:
Phù hợp nhà đầu tư đang săn nền giá mềm hoặc gia chủ muốn sở hữu đất mặt đường để xây nhà/nhà trọ nhỏ.
Liên hệ:
Liên hệ sớm để xem thực địa và trao đổi phương án chốt cọc nhanh chóng.